กาบบันไดยี้ห้ออะไรเอยใครพอทราบบ้างครับ ??

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Autistic Striker, 20 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Autistic Striker

Autistic Striker Guest

0
    0
    0
    กาบบันไดยี้ห้ออะไรเอยใครพอทราบบ้างครับ ??

2. ไม่เคยเห็นเลยครับ แต่สวยดีนะ

3. Autistic Striker

Autistic Striker Guest

0
    0
    0
    ผม Search Google " Civic EK Side Skirts " เจอหลายแบบ ในไทยไม่เคยเห็น น่าจะเป็นของทางฝั่งยุโรป หรือ อเมริการึเปล่าไม่แน่ใจครับ ทรงนี้เจอแต่เวปนอกทั้งนั้นเลย

ส่วนมากถ้าจะเอามาจากต่างประเทศแนะนให้เช็คค่าขนส่งด้วยครับ เพราะถึงจะเบา แต่มันยาว ค่าขนส่งแพงแน่ๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้