ใช้เครื่อง GA15 มา 2 ปีแล้ว ใช้แก๊สเพียวๆ สตาร์ทแก๊ส ขับแก๊ส...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทำดี ที่สุดแล้ว, 4 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้เครื่อง GA15 มา 2 ปีแล้ว ใช้แก๊สเพียวๆ สตาร์ทแก๊ส ขับแก๊ส เปลี่ยนน้ำมันเครื่องทุก6พันโล น้ำมันมีไว้ ไม่ถึงครึ่งถึง อยากรู้ว่า อีกกี่ปี เครื่องGA15 ถึงจะพัง...???

1. ใช้ไปเถอะซ่อมบำรุงตามความเสื่อม....ก็อยู่เท่ากับเราจะไม่มีเวลาดูเเลนั้นเเหละครับ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  3. พังวันนี้แหละครับ

4. อยากพังเร็วไม่ต้องดูน้ำมันเครื่องครับ ผม3เครื่องแล้ว555

5. ถ้าดูแลมันตลอดไม่พังแน่ๆ

6. 5ปีก็คุ้มแล้ววว จะลองดูครับ ถ้ากิเลสเกิดก็ค่อยว่ากัน

7. ขอผมสองปีก็ไปละ แต่ไม่ได้รื้อดูว่าเป็นอะไร พอดีเจอของดีก่อนลงใหม่แม่มเลย

8. เหมือนผมเลย ใช้แก๊สเพียวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาจะ 4 ปีแระ แต่ผมใช้รถอาทิตย์ละ 1 วัน ส่วนใหญ่จอด ทุกวันนี้ เครื่องฟิต สตารทติดง่าย น้ำออกท่อทุกเช้า

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    sr ราคาจีเอ สนใจบอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้