รบกวนสอบถามหน่อยคับ หลอดแบบนี้หาชื้อที่ไหนได้บ้างคับ.......

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Look Tao, 6 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยคับ หลอดแบบนี้หาชื้อที่ไหนได้บ้างคับ.... (เล่นซ่ะควันขึ้นฝากระโปรงหน้า....)

2. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    หลอด xenon. มีตามร้าน xenon เลยครับ

3. เป็นหลอดสไลด์ครับ ร้านที่ติดตั้งซีนอนทั้วไปมีขายหมดครับ ก็แค่เลือกค่าKให้ถูกต้องก็พอครับ ของผมใช้6000K ไม่รูว่าท่านใช้เท่าไร

4. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    เปลี่ยนถ้าให้ดีต้องเปลี่ยนเป็นคู่ สีจะได้เท่ากันครับ

5. Look Tao

0
    0
    0
    6000k นะคับ แต่ผมสังเกตเห็น ที่อื่นมีเหล็กสี เงินๆสิคับ ทำไมของผมไม่มี แล้วตอนที่ควันขึ้น หลอดไฟ ออกมานอนอยู่นอกโครมไฟจนไปโดนยางข้างรู้ใส่หลอดไฟซ่ะอย่างนั้น.....

6. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    หาหลอดที่คุณภาพ ใช้ทนคับ มีร้านเพื่อนแถวลาดกระบัง

7. Look Tao

0
    0
    0
    น่าสนใจคับ...เดี่ยวลองพิจรณาดูคับ ^^

8. Nuttawut Sontang

Nuttawut Sontang Guest

0
    0
    0
    หลอดh4slide ตกอยู่คู่ละประมาณ1,xxx

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้