sr20vvl จะเซทโบเดิมๆ w11บูส0.5พอ โดยไม่ได้ทำไรกับเครื่องเลย อยากถามว่า "พัง" มั้ย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 8 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    sr20vvl จะเซทโบเดิมๆ w11บูส0.5พอ โดยไม่ได้ทำไรกับเครื่องเลย อยากถามว่า "พัง" มั้ย

1. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    ตามดูเผื่อ DEจะทำบ้าง

2. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ลองเลยวัยรุ่น

3. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    ระวังจะบานปลายน่ะครับเสี่ยโอ๋ เพื่อนผมขับ 4a20val เซทโบก็ไม่จบไม่สิ้นเลยครับ ระยะเวลา 3 ปี เกีย 6 ลูก เครื่อง 3 ตัวครับพังกระจาย เล่าสู่กันฟังเฉยๆครับแต่จะทำก็ไม่ว่ากันครับผม

4. ได้ยินมาว่า sr20det บูทเดิมๆ โรงงานแค่ 0.3 เองครับ ไม่แน่ใจใครพอทราบมั๊ย เพราะหากจะทำ vvl ก็อย่าให้เกิน .3 น่าจะไหวไหม

5. Malang Por

Malang Por Guest

0
    0
    0
    จัดไปงับ ปั่นกระแส นิสสันนนนน ไปฟัดกับฮอนด้าหน่อย อิอิ

6. เอาลูกvgใส่เลยพี่ เป็น 87 มม

7. เข้ามารอความเห็น... ;)

8. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ใส่โบเปลี่ยน ต้องมีกล่องพ่วงด้วย

9. มีใครในนี้เคยเซตไปยังครับ. ผมอยากรู้มากๆ :)))

10. จำเป็น ต้องลดกำลังอัดมั้ยครับ

11. Sittan Pungsuwan

0
    0
    0
    ไม่จำเป็น ของงี้อยู่ที่คนจูน

12. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
  13. แจ๋วเลย ไส้เดิมป่าว

14. แหล่วๆๆๆๆ. กิเลสมาละครัชชช

15. Oat N Jaja

0
    0
    0
    เดิมๆออโต้สายฮะ

16. แอร์โฟร์ไม่มี กล่องfconป่าว

17. กล่องฮอนด้าคับ

18. Oat N Jaja

0
    0
    0
  19. เท่าที่ถามมาไส้เดิม กล่องฮอนด้า บูทไหล1 บา 555

20. Sittan Pungsuwan

0
    0
    0
  21. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    เซ็ตได้แต่ให้ดีให้ทนต้องหาลูกสูบโบมาใส่ด้วยครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าถ้าใส่ลูกโบ แล้วจะมีผลกะvvlว่าจะรึเปล่าอันนี้คือผมก็ยังไม่ทราบครับ แต่บูส0.5 แต่ไม่ไหล ไม่แช่ รักษาเป็น ก็ไม่พังหลอกครับ

22. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    บูทเดิมๆ 0.7 คับบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้