ทำไมรอบรถมันต่ำแบบนี้ เวลายกคันเร่ง ต้องแก้ยังไง?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Manatchay Kwanphutsa, 22 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำไมรอบรถมันต่ำแบบนี้ เวลายกคันเร่ง ต้องแก้ยังไง?

1. ตั้งชดเชยรอบเดินเบา

2. ตั้งตรงไหนคับ

3. แถวๆ ที่สายคันเร่งอะครับ

4. รอบเดินเบา รถจะมีปัญหามั้ยคับ?

5. ga15 เผื่อมีประโยชน์บ้าง เครดิต@NV club thailand

6. Mamy Poko

Mamy Poko Guest

0
    0
    0
    ถังพักน้ำมันเครื่องมันซึมอ่ะครับ น้ำมันเครื่องพร่องลงด้วย เป็นที่อะไรครับ ถ้าซ่อมแพงไหมครับ b14

7. Pamornpom Pompo

Pamornpom Pompo Guest

0
    0
    0
    รถติดแก๊ชป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้