ถึงบ้านแล้วครับ ขอบคุณน้าอัทมาก ที่มาส่งถึงหน้าบ้านเลย เดี๋ยวมีเวลาจะอัพรุปให้ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 31 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ถึงบ้านแล้วครับ ขอบคุณน้าอัทมาก ที่มาส่งถึงหน้าบ้านเลย เดี๋ยวมีเวลาจะอัพรุปให้ครับ

1. Art Pasuda

Art Pasuda Guest

0
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ เพื่อนกัน

2. โทดทีนะพี่ ที่ไม่ได้ไปกินด้วยเลยต้องให้คนอื่นไปส่งแทนเลย

3. ยังไม่ถึงครับ

4. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    อาบน้ำเสดแล้ว

5. ถึงแล้วครับ

6. แป๊ปนะครับ กำลังอัพรูป

7. ถึงแล้วคับ...เกือบอัดตูดแคมรี่ ข้างหน้ามีมอไซด์เกี่ยวกะแทกซี่ล้ม เบรคกันระนาว ไอ้เรานี่เบรคดังเอี๊ยดๆๆๆๆๆ เหยียมมาร้อยกว่า ใจหายวาบ จ่อตูดแคมรี่นิดเดียว ข้างหลังเราก็เอียดดดดดดตามมาติดๆ เสียวตูดวาบบบ 555+ รอดตัวไป

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    ตรงใหนหว่า ตามไม่ทัน แม๋ A20A1 ซัดกับ H22A แบกน้ำหนักทั้งคู่เลย ยังไม่ได้เปลี่ยนยางเลยไม่กล้าซัด อิอิ

9. เลี้ยวซ้ายตรงวงเวียนพระราม 5 อ่ะคับ น้าเอ้ขับขึ้นสะพานไปคนละทางแล้วอ่ะ

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ๋อ อื้อ นอนแล้วก๊าบ พรุ่งนี้ตั้งหลักไล่ไฟฟ้าในรถใหม่ รวนทั้งคันเลย

11. ตามหลังน้าบอยมาเบรคหนึบๆจากร้อยสามสิบเหลือสามสิบ ได้ยินเสียงเบรคเลนขวาอย่างต่อเนื่อง แล้วก็เปลี่ยนใจไม่ไล่น้าบอยแล้ว เพราะบนถนนหลวงเราควบคุมบริบทรอบข้างไม่ได้ อิอิ

12. แต่น้าบอยก้อปิดแอร์เรียกพลัง ไม่เกรงใจคนนั่งข้างร้อนเรยนะ คริๆ น้าเอ้ขอให้ไล่ระบบไฟและแก้ไขปัญหาเจอครับ

13. ไม่ได้ตั้งใจปิดแอร์คับ พอดีรีเลย์กลับบ้านเก่า ร้อนมากๆ เลย

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    ตอนนี้เครื่องนิ่งแล้ว รื้อจานจ่ายออกมา ขารอบดึงสูงของที่ตัวแวคคัมดึงมันเข้ามาชิดแกนหัวนกกระจอกเกินไปเลยกระทบกับแกนหัวนกกระจอก ทำให้หัวนกกระจอกมันหมุนไม่สะดวก กระแสไฟเลยจ่ายไปหัวเทียนไม่สม่ำเสมอ ทีแรกนึกว่าวาล์วยัน แต่ไม่ใช่ครับ ไล่ไปไล่มาปัญหามาจากจานจ่ายนี่เอง เจอช่างประจำที่แก้ไขรถคันนี้มาตลอด หกปีดูให้แป๊บเดียวเค๊ารู้เลยว่าเกิดอะไรขึ้น เพียงแต่อู่นี้คิวไม่ว่างเลย ตอนนี้ก็เหลือแต่ยางหน้าครับ ที่จะต้องเปลี่ยน ไม่งั้นลงไปอยู่ในคูน้ำข้างทางแน่

ของผมเคยตัดต่อ ขาดึงรอบของแวคคัมตัวนีั้ด้วยอะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้