กำลังจะฝากเพื่อนซื้อที่ปัดน้ำฝนครับ ใครพอจะทราบบ้างว่า ซ้าย-ขนาดเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Natthapong Skol, 31 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    กำลังจะฝากเพื่อนซื้อที่ปัดน้ำฝนครับ ใครพอจะทราบบ้างว่า ซ้าย-ขนาดเท่าไหร่ พอดีที่ใส่อยู่ไม่ใช่ขนาดของเดิมครับ รบกวนหน่อยนะครับ

2. ซื้อเฉพาะยางมาเปลี่่ยนก็ได้ครับ ส่วนที่ยาวเกิน ตัดทิ้งได้

3. คู๋ไม่เกิน 100 ครับ

4. ถ้าตัดได้ก้อ ฝั่งคนขับ 20" ฝั่งคนนั่ง 19" เปีะเรยครับ

5. ถ้าซื้อก้อ 18 กะ 20 ค้าบ

6. bosch ไม่แนะนำยางใบปัดแข็งเร็วมากครับ

7. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    Sotthithat Eamlumnow : จริงครับ ยางของบอช แข็งเร็วมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้