มีคัยขายอะไหล่บ้างคับ กำลังจะเปลี่ยนโช๊คหลัง แต่อยากได้เป็นของ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ปัน นุตยางกูรธนิน, 3 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    มีคัยขายอะไหล่บ้างคับ กำลังจะเปลี่ยนโช๊คหลัง แต่อยากได้เป็นของ ตาเพชรถึงไฟท้ายสองก้อนอ่ะคับ

1. เยอะมากเลยครับ ของแต่ง 90-96 เอามาเปลี่ยนเบ้าโช๊คบนเป็นของเราแทนก็ใช้ได้แล้ว

2. แสดงว่ากระบอกยาวเท่ากันดิ

3. แจ๋ว ต้องหามาใ่สบ้างละ

4. ไม่แน่ใจยาวเท่าหรือป่าว แต่ขายึดด้านล่างเหมือนกัน ให้ดีหาแบบสตัทครับ ได้ปรับสูงต่ำได้

5. ตอนนี้หลังผมใส่ ของตาเพชรแต่สปิง 88 ขอบ 15 ติดแก๊ส พอดีเลย

6. ขอบคุนคร๊าบบบบ

7. Som Wara

Som Wara Guest

0
    0
    0
    อยากเปลี่ยนแค่โช้ค + สปริงได้ไม๊ครับ ราคาเท่าไร ใครรู้บ้าง ของผมแตกหมดแล้ว

8. ส่วนมากก็เปลี่ยนโช๊คกับสปิงนั่นแหละครับ หาหน้าหรือหลังอยู่ครับ

9. Som Wara

0
    0
    0
    หลังครับ

10. เยอะมากเลยครับ ของแต่ง 90-96 เอามาเปลี่ยนเบ้าโช๊คบนเป็นของเราแทนก็ใช้ได้แล้ว ให้ดีหาที่เป็นสตัทครับ ได้ปรับสูงต่ำได้ครับ

11. Som Wara

0
    0
    0
    ประมาณเท่าไรครับเด๋ว มีตังค์จะได้ไปถอย

12. แล้วแต่ยี่ห้อครับ ลองหาดูในเนทก้ได้ครับ มีเยอะ

13. Som Wara

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

14. tein HR ของ 94 ก็แหล่มดีคับ หนึบๆ เลย

15. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ง่ะ ใส่ของแพงกันทั้งน้านเลย ของเค๊า ใส่แบบ แตนแตน

16. HKS เนี่ยนะ แตนแตน

17. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ง่ะ ไม่รุไม่ชิ แตน แต่น แต้น แต๊น แต๋น เอ่อ กินข้าวแต๋นป่ะ

ไปซะและ...ท่านปลาทาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้