เมื่อวานไปลอง test Speed มา กดไป 150 คิดว่าน่้าจะได้ 160 เท่านั้นอะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kanatep Tepupatump, 3 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวานไปลอง test Speed มา กดไป 150 คิดว่าน่้าจะได้ 160 เท่านั้นอะ

1. เอนจีวี ได้เท่านี้ก็ดีแล้วหล่ะ

2. นึกว่าผิดปกติ

3. แค่นี้ก็ไม่มีถนนให้วิ่งแล้ว

4. 555+ กลับมาจากบางนาวิ่งวงแหวนเลยลองซะหน่อย

5. แถวราชพฤกษ์วิ่งกันอยู่ 180 ค้าบ(ก่อนเบรคเหลือ80) อิอิ

6. ได้ถึง190อะคับสบายๆ

7. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    วางที่ใหนมาแว๊ วิ่งได้เท่า A20 เลย

8. NGV วิ่งออกด้วยหรอ...

9. มันต้องทำไรอีกป่าวอ่ะ

10. มันมีตั้งไรไว้ไหม

11. ระวังด้วยเน้อแรงๆนะแถวราชพฤกษ์ มีเพื่อนรุ่นน้องบอกว่าเดี๋ยวไปลองซะหน่อยแล้วจะมาบอกนะว่ารถแรงได้เท่าไร....สุดท้ายมันไม่ได้กลับมาบอกพี่เลยว่ามันวิ่งแรงได้เท่าไหร..ขับรถใช้ความเร็วๆอันตรายระวังหน่อยนะครับ

12. ปกติก็วิ่งประมาณ 120-130 อ่ะครับ แค่อยากลองดูเท่านั้น ไม่ขับรถเร็วครับ

13. ขอบคุณสำหรับความเป็นห่วงครับ

14. ลองเหมือนกันครับปกติขับ120ครับ อิอิ ถนนราชพฤกษ์และถนนบางบอนเป็นถนนแอสฟัลเบรคแล้วสลิปลื่นมากนะครับ

สเปคนอกจะล้อคไว้ที่ 180 กม/ชม ครับต้องไป tune by .....ทั้งน้ำมันทั้งแก้สครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้