จะเอาหม้อน้ำปิเนียมออกแล้วครับ ใส่ทองแดงอันเก่ามันคุ้นกว่า ใครอยากได้โทรมาละกัน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 4 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    จะเอาหม้อน้ำปิเนียมออกแล้วครับ ใส่ทองแดงอันเก่ามันคุ้นกว่า ใครอยากได้โทรมาละกัน เป็นของ DENSO JAPAN ติดมากับหน้าป๊อป ตัวลิมิเต็ดนะครับ

2. โชว์รูปหน่อย กำลังหาอยู่ แต่ว่าผมหน้าไม่ป้อป แต่ผมหน้ามืด ใส่ได้สวยเปล่าค้าบ

3. อันเก่าเย็นกว่าว่างั้น 555

4. อยากได้แบบสเตนเลสใหญ่ๆสวยๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    ง่ะ ใช่แล้ว เฟิร์ส อันเก่า รถติดความร้อนไม่ค่อยขึ้น แต่เวลาวิ่งมันก็ไม่ค่อยลง แต่ก็ไม่ขึ้นเยอะเท่าไร ส่วนหม้อน้ำปิเนียมเวลารถติดมันขึ้นจนหน้ากลัว แต่เวลาวิ่งแล้วมันลงไปต่ำจนหน้ากลัวอีกเหมือนกัน มันสวิงระหว่างร้อนกับเย็น 90 - 60 องศาเลยนะ มันเหมาะสำหรับรถหัวฉีดที่มีวาล์วน้ำน่ะ ถ้าไม่มีวาล์วน้ำอุณภูมิมันต่างกันมาก ถ้าใส่วาล์วน้ำซะมันก็จะไม่ต่างกันขนาดนี้ แต่เป็นอะไรที่ไม่ชอบเลย กับ วาล์วน้ำน่ะ

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไม่มีรูปน่ะน้าแม็กมันติดรถอยู่ครับตอนนี้ แต่เดี๋ยวจะเอาหม้อทองแดงใบเก่าไป เปิดฝาแล้วล้างซะหน่อยแล้วเอากลับมาใส่ครับ แล้วถอดหม้อปิเนียมหาทุนต่อไป

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    รถน้าแม็กหัวฉีดน่ะ ใส่ดีครับ

8. ขายครับขาย

9. หม้อร้อนเรวเย็นเรวอย่างนี้ ทันใจดีมีต่ออีกรอบนะ อิอิ

10. น้าเอ้ สมาชิกข้างบนบอกให้โชว์หน้าหม้อหน่อย ค้าบบบบ อิอิ

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    5555555 หน้าเอ้น่ะ หม้อ อยู่แร๊น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้