ใครใช้สปริง H&R บ้างครับเป็นไงบ้าง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 4 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครใช้สปริง H&R บ้างครับเป็นไงบ้าง

1. โช้คใช้วิธี overhault แล้วดีจริงๆ แลกเปลี่ยนประสบการ์ณกันครับ

2. ประสบการณ์น้อยครับ.........มีแต่ประสบกาม

3. อ่ะชอบจังเลยอันนี้

4. ชอบสปิง H&R หรอ..

5. น้าแอ๊บน่าจะหมายถึงประสบกามมากกว่านะ 555+

6. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ง่ะ ไปกันใหญ่เลย เหอๆๆๆๆๆๆ สปริง หน้าเป็น ของ SACHS รองรับด้วย โช๊ค KONI กระบอกส้ม ปรับด้วย สตรัทเหล็กรองด้วยสปริงซัพพอร์ตปีเนียมของ CUSCO ครับ ลูกผสม ฮอลแลนด์/เยอรมัน/ญี่ปุ่น ฮ่า

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    ส่วนด้านหลัง สปริงเป็น HKS โช็คเป็น TOKICO รองรับด้วย สตรัทโนเนมจากญี่ปุ่นเป็นปิเนียมจ้า

8. ลูกครึ่งเยอะ รถน้าเอ้

9. นี่ยังไม่บอกรายละเอียดพวกน๊อตอีกนะ

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    แง่ด อิอิ

น้อตใช้ น้อตแบบ kmtrs แบบยากูซ่าญี่ปุ่นครับ (แบบมี kum mun ta rang see ครับนะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้