ไม่ได้ใช้รถมา 3 วัน มาสตาร์ทๆไม่ติด แบตหมด ตอนนี้กำลังรอเขามาส่งแบตที่บ้าน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nuttapong Kumgumchon, 6 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ได้ใช้รถมา 3 วัน มาสตาร์ทๆไม่ติด แบตหมด ตอนนี้กำลังรอเขามาส่งแบตที่บ้าน เสียตังค์อีกแล้ว

1. เปลี่ยนเรียบร้อยแล้ว โดนไป 2000 รวมเทิร์น

2. มาส่งถึงที่ครับ

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ยี่ห้อไรหว่ามัยถูกจัง

4. ผมเปลี่ยน 1800 เอง

5. ผม 2300 แต่ล่อไฟแรงๆ

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    ผมฟรีว่ะ อิอิ แต่เป็นมือสองนะ อภินันทนาการจากพี่หมู เป็นแบตแห้ง ROCKET

7. กำลังหาทุนทรัพย จัดแบตแห้งๆ อยู่ เบากว่าแบตน้ำป่าวน้าเอ้

8. แบบแห้งไม่ดีครับ......ติดคอ

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    นั่นตาน้องไม่ชอบกินแห้ง อย่าให้เห็นสั่งก๋วยเตี๋ยวแห้งนะ อิอิ ส่วนแอ๊บแบตฯแห้งมันก็หนักเหมือนแบตน้ำนั้นล่ะ เพราะข้างในมันก็มีสารละลายอยู่เหมือนกัน ดูเหมือนจะหนักกว่าด้วยซ้ำเพราะแผ่นธาตุที่ใช้มันคุณภาพสูงกว่านะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้