เล่นไรกัน ต้องตา ต้องใจ อะไรกันครับผม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Natapong Khumroon, 24 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เล่นไรกัน ต้องตา ต้องใจ อะไรกันครับผม

1. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    เพิ่งรู้นะเนี้ยคันนี้รถพี่ฮ่ะๆ คุ้นๆว่าเคยเปิดดูใน rc web สมัยยอดเพิ่งได้เป้ มาใหม่ๆ

2. อยากเล่นงะ มะมีรูป

3. อ้าวกำ คนไม่รู้คงเยอะเบย 555+

4. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    จริงๆพี่ เคยเห็นแต่สามตู พี่อ่ะคับที่อู่คริส55

5. สงสัยเมื่อก่อนพี่ต้นไม่ได้ลงรูปนี้ ไม่ก็สภาพพี่ตอนนี้ไปเยอะกว่าเมื่อก่อน จนจำไม่ได้ แหะๆ ตัวพี่เองยังตกใจตนเองทุกวันนี้ 55+

6. 3 ประตูนี้ผม ซื้อมา 6 ปีแว้ว

ผมมารู้สักคริสหลังๆแล้วครับ ก่อนหน้านี้ คุยกันปะปลาย แต่ผมก็ใช้แข่งมานานแว้วน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้