ซุปเปอร์3ขา สูง65 ซม เอาไว้ยกรถหนีน้ำกันนะครับ หุหุ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Somphop O Thana, 20 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ซุปเปอร์3ขา สูง65 ซม เอาไว้ยกรถหนีน้ำกันนะครับ หุหุ

2. แล้วถ้าน้ำสูง 150 ละครับ อิอิ แซวเล่น แก้เครียดๆ ไม่เคืองกันเน๊อะ

3. Somphop O Thana

0
    0
    0
    อันนั้นเรามี solution hoist ครับ 555 ยกสูง2เมตรสบายๆ ตอนไปมีบ้านสงสัยโรงรถต้องติดตั้ง hoist ไว้ยกรถหนี้น้ำด้วย อิอิ

4. ของผมยก2เมตรนี่ติดหลังคาโรงรถอ่ะ เศร้า ถ้าท่วมจะถอดอะไหล่ขายให้รู้แล้วรู้รอดไป

5. Somphop O Thana

0
    0
    0
    = = หา3ขามาตั้งไว้ ผ่อนหนักเป้นเบาได้นะครับ

6. Somphop O Thana

0
    0
    0
    65ซม ก็สูงพอสมควรนะ

7. Somphop O Thana

0
    0
    0
    อย่างน้อยก็ไม่น่าท่วมห้องเครื่องจนจมน้ำ

ที่บ้านกำลังจะเอารถไปจอดหนีให้ที่เมืองจันทร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้