รถแตรค้างค่ะ มีใครเคยเป็นบ้างค่ะ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Donlalak Chaturongkakul, 20 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รถแตรค้างค่ะ มีใครเคยเป็นบ้างค่ะ

1. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ค้างเท่าไหร่จ๊ะ แล้วถ้าขั่วคราวหล่ะจ๊ะเท่าไหร่

2. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ล้อเล่นนะ รอผู้รู้มาตอบดีก่า

3. แล้วพี่โมจะค้างรึชั่วคราวละจ่ะ จะได้ตอบถูก555555 แล้วใครจะตอบอุ้มเนี้ย

4. WG Garage

WG Garage Guest

0
    0
    0
    ซ่อมสายแพหลังคอพวงมาลัย คับ

5. แผ่นกดมันติดกันตลอด ต้องหามือสองมาเปลี่ยนจ้า

6. ขอบคุณมากค่ะ ส่งสันต้องรอน้ำลดก่อนเอาไปซ่อม

7. แกะแป้นแตรตรงพวงมาลัยออกมาครับ แลัวจะมีสายแพอยู่ เอายางลบถูตรงหน้าทองแดงที่สัมผัสกันครับ (อาการนี้เกิดจากความชื้นครับตรงแผงทองแดงจะมีคราบๆอยู่ครับ)

8. อ่านแล้วเหมือนง่ายจังค่ะ แต่ทำไม่เป็นแฮะๆ

9. Kapau Pae

Kapau Pae Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเป็นคับ อยู่ดีๆก้อดังขึ้นมา ตกใจเลย

10. Kapau Pae

Kapau Pae Guest

0
    0
    0
    มันดังค้างจนฟิวมันขาดไปอะคับ

11. กัว air bag ระเบิดออกมา กัว ๆๆ นี้ต้องเดินสายใหม่หรือเปล่าคราฟ

กลัวเหมือนกันค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้