ตรวจเช็คใต้ท้องประจำเดือน #เดือนละครั้ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 7 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ตรวจเช็คใต้ท้องประจำเดือน #เดือนละครั้ง

1. มองไม่เห้น"มัลติวาวล์" รึไม่มีครับ

2. ถังรุ่นเก่าคับ

3. อ้อ..ครับ รับถังรุ่นใหม่ไปใช้ไหมครับ58L กันเองๆ

4. 58ใส่แล้วมันจะเลยกันชนลงอะซิคับ ที่รถผมแค่48ลิตร

5. แถมเเก็สในถังให้75%

6. คับ...ออเลย...เน๊อะ

7. ขนาดแค่48ก็เลยมานิดๆแล้วคับ

8. ใจผม...อยากใส่มันสองถังเลยปกติใต้ท้อง1ใบ อยากได้บนกระบะอีก1ใบเอาไว้เวลาเดินทางท่องเที่ยวก่อนเข้าเขตต่างจังหวัดเติมซะก่อน เคยเจอลิตรละ16บาทกว่า บนเขาเเถวตาก"อ่วมเลย"

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ประจำเดือนมาปกติไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้