พี่ๆ ใครวิ่งผ่านแถว ดอนเมือง-ปทุมวัน(แถวไปรษณีย์หัวลำโพง) บ่อยๆบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 11 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ ใครวิ่งผ่านแถว ดอนเมือง-ปทุมวัน(แถวไปรษณีย์หัวลำโพง) บ่อยๆบ้างครับ พอดีมีเรื่องจะรบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ

1. ยังไงครับผม

2. คือว่า ใครขับรถผ่านเส้นนี้บ่อยๆบ้างครับ เหมือนไปทำงาน ไปธุระ กลับบ้าน ไรแบบนี้อ่ะครับ

ออ ผม บางเขน ปทุมวันเชียงกง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้