ขับรถลืมปิดกระโปรงหน้าตีขึ้นตอนนี้ปิดไม่สนิทเสียงดังมาก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jeth Jeb, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeth Jeb

Jeth Jeb Guest

0
    0
    0
    ขับรถลืมปิดกระโปรงหน้าตีขึ้นตอนนี้ปิดไม่สนิทเสียงดังมาก รบกวนสอบถามหน่อยครับเปลี่ยนราคาแรงไหมครับหรือซ่อมถูกกว่าครับ ขอบคุณครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ลองเข้าไปให้อู่ทำสี ดูก่อนดีกว่าครับ อาจจะแค่บิดนิดหน่อย

3. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    ถ่ายรูปมาดูหน่อยครับ ว่ามันเสียหายขนาดไหน แต่น่าจะเข้าอู่นะครับ

4. Jeth Jeb

Jeth Jeb Guest

0
    0
    0
    ครับผมยังไงคงลองไปถามทีอู่ก่อนครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้