ถ้าใส่ล้อดำจะเปนไงขอคำติชมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nu Original, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nu Original

Nu Original Guest

0
    0
    0
    ถ้าใส่ล้อดำจะเปนไงขอคำติชมหน่อยครับ

2. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ดุ-ดัน อิอิ

3. Nu Original

Nu Original Guest

0
    0
    0
    แต่เขาขายไปแล้วผมเลยอดใส่เลย

4. เข้าครับ b14 ใส่ลายนี้เข้าครับ

5. ลายเดียวกันป่ะ

6. ขอบเท่าไรครับคันสีดำ

7. โหด โพด โพด บอกได้เลย อิอิ

8. ขับผ่านเด็กๆ...เด็กร้องให้เลยครับ...(((โหดๆๆๆๆ)))

ตอนนี้ไม่สวยแล้วคับ ปั่นหินเปงลอยหมดแว้ว T T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้