https://external.xx.fbcdn.net/safe_image.php?d=AQACT6jzrxZk3YOz&url=http%3A%2F%2Fi...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Prameat Mamewatthana, 9 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >

1. ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะไปประชาสัมพัีนธ์ในเวป

2. ฝั่งธนใครไม่มาอายเค้าแย่เรย

3. มาซะไกล้บ้านเลยวุ้ย

4. Muang Chan

Muang Chan Guest

0
    0
    0
    อ้อ..งานของaccordclubหรอครับนึกว่างานของ88-89ซะอีกยังไงก็ฝากความคิดถึงคุณกาจด้วยนะคร้าบบ

5. ไปได้หมดแหละครับคุณ Muangchan Somchai ไม่แบ่งแยก 88 ก็ไปร่วมกันหลายครั้งแล้ว

6. เยื้องที่ทำงานผมเลย :D

7. อย่าลืมมาล่ะคับ ใกล้ซะขนาดนั้น 555+

8. ไปไปไป 88ไม่แบ่งแยก แต่88เราแบ่งรัก และแบ่งปันความรู้ เท่านั้นครับ

9. แบ่งปันอะไหล่ด้วยคับน้าแม๊ค อิอิ

10. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ไกลโคดๆ ไปใหวมั้ยเนี่ย

11. สำหรับ น้าเิอ้ ต้องแถวเรียบด่วน และ รามอินทรา ถึงจะใกล้...

12. มาบ่อยมาก

13. ไปด้วยๆๆ ผมอยู่เทพารักษ์ จาไปเส้นไหนดีคับ

14. วงแหวนอุตสาหกรรมยิงยาวมาลงกาญจนาภิเษกขับตรงไปเรื่อยๆ ผ่านเดอะมอลล์บางแควิ่งตรงไปกลับรถใต้สะพานตรงถนนบรมราชชนนี

15. บนทางด่วน ลงป้ายกาญจนาภิเษกเรยป่ะคับ

16. เหนมีพี่ในคลับอยู่แถวๆบ้านผม2คันอ่ะ สีดำ กะสีเขียว ไปด้วยป่ะคับ

17. Palin Omsin

0
    0
    0
    แง่ะ ตาน้องรู้ทัน

18. ปั้มอยู่ถนนราชพฤกษ์ใช่ไหมครับ

19. Palin Omsin

0
    0
    0
    อยู่ถนนกาญจนามุ่งหน้าเดอะมอลล์บางแค แต่อยู่ก่อนถึงเดอะมอลล์บางแค เจ็ดแปดโล

20. รับทราบครับ

21. มันมาสุดทางพอดีอ่ะ ไม่รู้ว่าเขียนว่าไร น่าจะมาทางที่บอกว่าไปสมุทรสาครอ่ะ แต่พอลงมาให้มาทางที่เขียนว่ากาญจนา

22. Palin Omsin

0
    0
    0
    เขียนว่า "บางแค" บอย

23. แถวบางแค บ้านพักใครหรอ น้าเอ้

24. Palin Omsin

0
    0
    0
    ง่ะ บางแคเหรอ ก็บ้านนายต่าย VIGOR ขาวคันแรงงัย อิอิ (ไปได้น้ำใสใส)

25. บ้านผมอยู่ปู่เจ้า อิอิ ขึ้นทางด่วนก่อนเอราวัณเลยครับ แล้วก็ยาวโลด

26. ขอไปร่วมด้วยคนนะคร๊าบบบบบ
    ไม่เคยไปเลยครับ

27. เชิญเลยคับ มาพบปะพูดคุย แลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน

คร๊าบผมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้