https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t31.0-8/c178.0.720.720/p720x720/15540615_102025305...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 19 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0

2. Palin Omsin

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ พี่

3. ขอบคุณ ครับ

4. ผมอายุ23 เองครับ

5. ชื่ออะไร ครับ พอมีแหล่ง ขายอะไหล่ มั้งไหมครับ

6. พอดีต้องการ เปลี่ยนคอพวงมาลัย อ่าครับ ที่ปัดน้ำฝนมันหัก ไฟเลี้ยวด้วย หลานไปเล่น

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    น้าเอ้ก๊าบ เค๊าเรียกกันอย่างนี้มา หกปีแล้ว ฮ่า โอ้ ต้องยกคอครับ ง่ายกว่า น่าจะอยู่ ชุดละประมาณ สองพันห้า ถ้าได้คอญี่ปุ่นตัวมีปัดหลังก็จะได้ ปรับสปีดหน่วงเวลาปัดน้ำฝนและคอปรับระดับสูงต่ำได้ ช่วงนี้ไม่เจอเลยครับ คอตัวนี้ เดี๋ยวถ้าเจอแล้วจะมาบอกนะครับ ว่างๆเข้าไปลงทะเบียนที่ เรซซิ่งเวบ ด้วยนะครับ

8. Palin Omsin

0
    0
    0
  9. ครับ น้าเอ้

10. Palin Omsin

0
    0
    0
  11. ขอเว็บน่อยครับ

12. ขอบคุณครับพี่

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    พรุ่งนี้มีมิตติ้งนะครับ

14. Palin Omsin

0
    0
    0
  15. สมัครยังไม่ได้อ่า ครับ สมัครหลายรอบละ เดียวค่อย สมัครใหม่

16. Palin Omsin

0
    0
    0
    เวบอาจจะปิดการรับ ยูสเซอร์ใหม่ ชั่วคราวน่ะ เล่นในนี้ไปก่อนก็ได้ ชื่ออะไรอยู่ที่ใหนล่ะเนี่ย ทำงานหรือยัง

17. ชื่อย้ง ครับ อายุ23 ปี ศึกษาที่มหาวิทยาลัยมหาสารคาม สาขาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อมปี4 เป็นคนขอนแก่นครับ

18. ถ้าน้าเอ้ พอหาแหล่งที่ซื้อได้ แจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

19. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ่อ อยู่สารคามเหรอ เข้ามาคุยกันได้ตลอดเน๊อ

20. Palin Omsin

0
    0
    0
    ถ้าเจอแล้วจะบอกเน๊อ

ขอบคุณครับน้าเอ้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้