จอดน้องออนไว้ ซีคอน ที่จอดวางยามว่าไม่เสียตังค์เค้าอนุโลมให้เฉพาะช่วงนี้.....

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Wiparach Dickson, 27 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wiparach Dickson

Wiparach Dickson Guest

0
    0
    0
    จอดน้องออนไว้ ซีคอน ที่จอดวางยามว่าไม่เสียตังค์เค้าอนุโลมให้เฉพาะช่วงนี้.. แต่ถ้ามันจะคิดก้อจะจ่ายดีกว่าไปนอนเล่นเป็นชาละวัน..รถน่ะไม่ใช่จระเข้

2. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ถ้าเจอนีออนเกยตื้นที่ไหนคงเศร้าแน่ ๆ เลย นี่ผมเองก็ยังไม่รู้จะไปไหนดี ทางเดินสุดท้ายคงออกจาก กทม. อย่างเดียวเลย

3. Wiparach Dickson

0
    0
    0
    บ้านอยู่ใกล้ใหมถ้าแถวนี้ก้อลองมาหาดูซิ เพราะเอถามเค้าว่าจอดเลยช่วงนี้...ซีคอนสแควร์

4. Wiparach Dickson

0
    0
    0
    มันคงไม่ท่วมห้างหรอกมั่ง อิอิ

5. จอดยิ่งสูงยิ่งดีครับ

6. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    อ่ะๆๆ... เคยได้ยินมาว่ายิ่งสูงยิ่งหนาวอ่ะ แต่ชั่วโมงนี้ยิ่งสูงยิ่งอุ่นใจครับ...

7. เจ้าคารมจังนะพี่บอนด์5555 จอดที่ไหนก็ได้ค่ะที่ไม่ใช่ชั้น1อะแฮะๆ

8. สุวรรณภูมิยังว่างอีกครับเหลือเป็นหลายร้อย เมื่อวานผมไปมาแล้ว

ที่สำรวจมาจอดชั้นบนหมดครับ เหลือแต่กลางแจ้ง แต่ไม่ต้องกลัวท่วมครับ คันิดนกั้นน้ำรอบสนามบินกว้าง 10 เมตร สูง 5 เมตร เป็นอย่างต่ำ ระบบระบายน้ำ ออก 2 สถานี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้