แบตเตอร์รี่น้องออนหมดครับ จะเปลี่ยนแบบดิมคือ TX500 ราคาแลกแบตเก่า 2300 แพงไปไหม...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย อิสรพงศ์ ธงชัย, 28 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    แบตเตอร์รี่น้องออนหมดครับ จะเปลี่ยนแบบดิมคือ TX500 ราคาแลกแบตเก่า 2300 แพงไปไหม หรือมีรุ่นอื่นแทนกันได้ เพื่อนๆๆ มาแชร์ประสบการณ์กันครับ

1. Domon Man

Domon Man Guest

0
    0
    0
    ราคานี้ถูกสุดแล้วครับ

2. Wiparach Dickson

Wiparach Dickson Guest

0
    0
    0
  3. ถูกสุด 2200 ครับ ^^"

4. รายงานครับ ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ แต่ไปซื้ออีกร้านครับ เป็นร้านใหญ่ในสระบุรี ครับเปลี่ยนตัวเดิมครับTX500 ราคา 2200 แลกแบตเก่า 2050 ครับ วิ่งปกติ ประกัน 1 ปี ครับ

5. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
  6. ถูก ซู๊ด ๆ

7. ผมจอดทิ้งไว้ 12 วันในเซ็ลทัลพระราม 2 ชั้น 3 ครึ่ง ฝั่ง Moon พอวันที่ 13 ไปดูไขกุญแจไฟไม่ขึ้นเลย สงสัยหมดเกลี้ยง

8. Wiparach Dickson

Wiparach Dickson Guest

0
    0
    0
    จอดนานเกิน..เดี่ยววันนี้ไปดูน้องออนบ้างอยู่ซีคอน เดี่ยวจะหมดไฟไปอีกคัน

9. เจอมาแล้วครับ ต้องสตาท วันต่อวัน

10. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ราคาเท่ากับผมเปลี่ยนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้