ตามหามอเตอร์กระจกประตู ทั้งสองด้านคร้าบบบ ช่วยชี้เป้าด้วยคร้าบบบ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Nop JipJip, 26 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nop JipJip

Nop JipJip Guest

0
    0
    0
    ตามหามอเตอร์กระจกประตู ทั้งสองด้านคร้าบบบ ช่วยชี้เป้าด้วยคร้าบบบ

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเป้นแบบมือหมุนมั้ย ไร้ปัญหา หุหุ

3. Nop JipJip

0
    0
    0
  4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
  5. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
  6. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    = =" ผมอยากได้เป็นมือหมุนจริงๆนะ กระจกผมใช้ไม่ได้มาหลายเดือนและ ต้องถอดสวิทย์มาขัดๆถูกๆ แต่ขี้เกียจถอด ใช้ได้แปบๆมันก็ใช้ไม่ได้อีก เลยคิดจะเปลี่ยนเป็นมือหมุนซะเลย ฮ่าๆ

7. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    เกร็งๆ ข้อมือหน่อยนะ เดี๋ยวไม่เนียน 555

8. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    ... ทำใจเนียนนะครับ ของผมด้านผู้โดยสารก็เจ้งเหมือนกัน....

9. เคยซ่อมที่ร้านกระจกรถยนต์ มันเทียบของญี่ปุ่นได้ครับ ลงกันเป๊ะเลย ลองถอดไปเทียบตามร้านอะไหล่หรือเชียงกงดูครับ

10. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ตัวสวิตช์หาเทียบได้เลยครับ เป็นแค่วงจรเปิดปิดธรรมดา... ส่วนมอเตอร์น่าจะหาเทียบเคียงได้ แต่คงต้องหายากเอาเรื่องเหมือนกัน....

11. Nop JipJip

0
    0
    0
    พอจะรู้แหล่งซื้อมอเตอร์ ถูกๆหน่อยก็ดีคร้าบบ

12. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เซียงกงเลยครับ เอาตัวเก่าไปเดินหาเทียบดู...

13. Tanasak Sirirat

Tanasak Sirirat Guest

0
    0
    0
    ลองถอดมาเช็คแปลงถ่านดูก่อนก้อได้คับถ้าทุ้นยังไม่เสียก้อใช้ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้