เมื่อคืน โดน น้องแซม Sam N Sunny สวนที่180 ผมนี่ลุกขึ้นมาเจาะรูเพิ่มเลยครับ 555

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 14 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อคืน โดน น้องแซม Sam N Sunny สวนที่180 ผมนี่ลุกขึ้นมาเจาะรูเพิ่มเลยครับ 555

1. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ต้องโบ ละครับ

2. เงิบ...บบ นี่ถ้าออกทริปไปตจว. ผมคงต้องก่อนนึงวันอ่ะดิ ถึงคงพร้อมกันพอดี.....แรงกันทุกคันเบยยยยย(((555)))

3. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    งั้นเซ็ตโบ555..

4. พูดกันขนาดนี้ ผมจะเปลี่ยนรถละนะครับ55

5. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    แงแงแง ชะตากรรมเดียวกันเลย มะคืนตามปุ้มไม่ทันอะ กล่องตัด 180 ไป 3 รอบ.....แงแงแง Det ตาม De ไม่ทันอ่าาาาาาา แงแงแง Pongsiri Udomchaiphatthanakit

6. มีแต่โหดๆ 180 ทั้งน้านนนน

7. Cronya N Pompan สงสัยต้องสั่งกลึงเจ้าตัวเมื่อวานมาเล่นเพิ่มเติมอิอิ

8. ไม่ได้ ๆ ๆ ละ ต้องหาของเพิ่มพลังซะแล้ว ใส่M150ผสมกับน้ำมันเลยดีมะเนี่ย 55555

9. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    เสี่ยแอร์หนักฝากระโปรง

10. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    โหดกันจุง ผมตัด120 แฟนตบ

11. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ไม่น่ากับก่อนเลย

12. เจาะแล้วแรงขึ้นเลยนะจะกลับไปเจาะเลย55

13. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    จัด จัด Wisanu Trakarnkeerati

14. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    B14 เค้าวิ่งกันได้ขนาดนั้นเลยหรอ...สุดยอดๆ ๆ ๆๆ 5555+ น้องแซวเล่นนะ

15. ออกถนนVVLเขารีบไปไหน เหลือแต่ DET_ Cronya N Pompan กะDE_ Pongsiri Udomchaiphatthanakit

16. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    เค้ารีบ....กันพี่โก้ Kochakorn Tocheep

17. ผมกลัวทางระยะสั้นครับพี่แอร์ ยาวๆ ไม่กลัว ฮ่าาๆ Cronya N Pompan

18. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ผมนี้ กลับก่อนเลยกลัวโดนสวน

19. Sam N Sunny

Sam N Sunny Guest

0
    0
    0
    จ่ายทางต่วนเสร็จโดน a31 จี้ตรูดดพาเข้าด่านแม่มเลย รอดมาได้แบบนิ่มๆ

20. Sam N Sunny

Sam N Sunny Guest

0
    0
    0
    พี่โอ๋เจาะรูงี๊ผมจะเอาอาไรไปตามทันละฮะ

21. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ก็เทอร์โบ วอมเครื่องนานเกิ้น

ไม่ไหวๆ cvtสู้ไม่ได้ กดหมดแล้วจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้