โอ๊ย..โอ๊ย ซ่อมปั๊มติ๊กไม่พอ เจอหัวฉีดรั่วอีก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Natthapong Skol, 23 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    โอ๊ย..โอ๊ย ซ่อมปั๊มติ๊กไม่พอ เจอหัวฉีดรั่วอีก เดือนนี้ค่าซ่อมได้ค่างวดรถป้ายแดงแล้วครับพี่น้อง

2. ผมซ่อมได้ค่าดาวน์ไปนานแล้ว

3. เอาเถอะมันจะเสียเป็นงวดๆ ไม่เหมือนป้ายแดงต้องจ่ายทุกงวด ไม่งั้นยึด ^_^

4. อย่าบ่นครับ....เดี่ยวคันอื่นจะมาบ่้นเกทับอีก.....ใช่ไหมีเอก

มีผมที่ไม่บ่น เพราะมันไม่ต้องทำอะไรเลย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้