รบกวนหน่อยคับ! พอดีรถเกียร์พังคับ พอจะมีใครหาชุดเกียร์ใหม่ได้บ้างไหมคับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Dook Jitreepon, 25 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dook Jitreepon

Dook Jitreepon Guest

0
    0
    0
    รบกวนหน่อยคับ! พอดีรถเกียร์พังคับ พอจะมีใครหาชุดเกียร์ใหม่ได้บ้างไหมคับ หาได้ที่ไหนบ้าง ขับไม่ได้เลย

2. เครื่องอะไรครับ

3. เดี่ยวก็ต้องถามต่ออีกว่าเกียร์อะไร

4. ต่อด้วยราคาเท่าไหร่

5. หายไปเลย

6. Dook Jitreepon

0
    0
    0
    เกียร์ธรรมดา เครื่อเดิมเงยคับ

7. อาการเป็นยังไงครับ

8. Dook Jitreepon

0
    0
    0
    เข้าแล้วหลุดๆๆ แล้วมันมีเสียงแคร็กๆๆๆด้วยคับ

9. ผมมีเกียร์อยู่1ลูกแต่เฟืองเกียร์5พัง

10. Dook Jitreepon

0
    0
    0
    ของรุ่นนี้เลยรึป่าวคับ

11. Dook Jitreepon

0
    0
    0
    พี่อยู่แถวไหนอะคับ ถ้าจะรบกวนขอเบอได้ไหม

12. 0899202522 เบอร์นี้เลยครับ

13. น้าน้องเร็วกว่าผมอีก

14. ก็มัวแต่ชักช้าอยู่นั่นแหละ

15. Dook Jitreepon

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ

16. Songkiat Mukdapitak ก็มัวแต่ชักช้าอยู่นั่นแหละ (เดี๋ยวก)

17. Songkiat Mukdapitak ก็มัวแต่ชักช้าอยู่นั่นแหละ เดี๋ยวก็ท้องหรอก ^_^ ()

18. นี่งัย ทีมงานตลก เรามาแล้ว

19. ของผมซินโครเมตเกียร์ 5 ไม่ดี ทนๆใช้อยู่ ใส่ทีดังแครก ต้องยัดที่ ไม่เกิน 70 Km ดังน้อยสุด

20. ของผมก็มีปัญหาเรื่องเกียเหมือนกัน เกียมัวมากๆเลยตอนนี้แก้ไงก้ไม่หาย...

ทีมงานตลกเรามาอีก 1

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้