ซื้อmap กับtpsมาเปลี่ยนก็ไม่หายคับ ไฟenergy นับได้เท่าไรหรอคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Niphat PongPongarm, 30 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ซื้อmap กับtpsมาเปลี่ยนก็ไม่หายคับ ไฟenergy นับได้เท่าไรหรอคับ

1. 10 IAT - intake air temperature sensor

2. 3 MAP - manifold absolute pressure sensor

3. ขอบคุนคับ

4. 10คืออะไรหรอคับ

5. ตัวนี้คือแมพถุกปะคับ

6. ถูกครับ และ 10 คือเซนเซอร์วัดอุณหภูมิกากาศไม่อยู่ที่ท่อยางกรองอากาศก็อยู่ที่คอไอดีครับ

7. ครับขอบคุนคับ

8. Tanathorn SB

Tanathorn SB Guest

0
    0
    0
    ผมรบกวนถามเพิ่มครับ code 20 คือะไรเหรอครับพี่ ของผมขึ้น 3. 10. 20. :(

9. 20 Electrical load detector

10. Tanathorn SB

Tanathorn SB Guest

0
    0
    0
    คือตัวไหนอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้