รถเพื่อนโดน BM ชนมา ใครมีอู่ทำเนียนๆบ้างคับ แนะนำผมที...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย กอล์ฟ คนเก่า, 4 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รถเพื่อนโดน BM ชนมา ใครมีอู่ทำเนียนๆบ้างคับ แนะนำผมที พอดีแผลมันหนักอยากได้อู่ดีๆเนียนๆ ช่วยแนะนำทีคับ

1. เอา coupe ไปซ่อมท้าย ระวังได้ ek9 กลับมานะครับ

2. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    อาการหนักจุง

3. เจ้าของไม่มีงบสงสัยถ้ามีคงออกเป็น EK9 แน่ๆคับ

4. ท้ายตัด คูเป้ในคลับถูกๆมีคนขายน่ะ ตั้งแต่เสา B หมื่นนิดๆ หรือไม่ถึงนี้แหละจำไม่ได้ สนใจ ผมถามให้ครับ กอล์ฟ

5. ขอบคุณคับพี่

6. มีเศษไฟท้ายน่ะเผื่อเหลือเผื่อขาด

7. Gap Pii

Gap Pii Guest

0
    0
    0
    โอ้ ผมขายตูดไปทั้งตูด ถึงหลังคา 2500 บาท

8. เสียดายแทน

9. ตัดตูดเลยครับ#EK9

10. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    เย้ย 2,500 ถูกมาก

11. 2,500 ค่ากระจกยังเหนื่อย ถูกมากๆครับ

12. 2500 โครตถูก เพราะเมือก่อนฝาหลังก็ 2000แล้ว

13. ถูกมาากกก

ราคาน่ารัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้