รบกวนคะ วันนี้น้องไปต่อทะเบียนรถ แต่ต่อไม่ได้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chamod Jan, 10 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chamod Jan

Chamod Jan Guest

0
    0
    0
    รบกวนคะ วันนี้น้องไปต่อทะเบียนรถ แต่ต่อไม่ได้ เค้าขอใบตรวจสภาพการติดตั้งแก๊สด้วย...รบกวนถามคะ...ค่าตรวจเท่าไหรคะ...ToT

2. เเจ้งลงเล่มรึยัง(แก็ส)

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แจ่มลงเล่มไหม ติดนานรึยัง

4. Chamod Jan

Chamod Jan Guest

0
    0
    0
    แจ้งลงเล่มแล้วคะ อายุ 10 ปีแล้ว

5. ไปตรวจที่ขนส่งเลยงั้น..ต่อภาษี พรบ.เลย อตร.บางที่ส่วนใหญ่ไม่ค่อยเรื่องมากนะ

6. รุ้สึกว่า..เดี๋ยวนี้ ขส.เค้าตัดงานต่อทะเบียน,พรบไปให้ อตร.เเล้ว เเต่งานตรวจสะภาพ,เเจ้งเปลื่ยนเเปลง,ย้านโอน,ลงเล่มต่างๆ ขส.ตังดำเนินการอยู่

7. ต้องตรวจสภาพแก๊สที่ สถานที่รับติดตั้งแก๊ส ราคาเท่าไหร่ต้องไปสอบถามเอาครับ

8. ปีหน้าผมก็ต้องใช้แล้ว ปีนี้เขาอนุโลมให้

ต้องไปตรวจขอใบวิศวะใหม่แล้วยื่นต่อภาษีค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้