ผมขอรบกวนพี่ๆในกลุ่มหน่อยน่ะครับ ผมขายรถให้เต้นไปนานแล้วและมีการซื้อขายหลาย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ภาคภูมิ สุกานนท์, 11 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมขอรบกวนพี่ๆในกลุ่มหน่อยน่ะครับ ผมขายรถให้เต้นไปนานแล้วและมีการซื้อขายหลาย มื้อไปแต่เมื่อไม่กี่วันมีพี่คนนึงไปซื้อรถมาอีกแล้วเอกสารก็ไม่ครบตอนที่ผมขายเข้าเต้นผมให้ครบทุกอย่าง แล้ว เขาตามหาผมจนเจอแล้วบอกว่าจะให้ผมไปขอเล่มใหม่ แล้วพีเขาบอกว่าถ้าไม่โอนเป็นชื่อเขาเวลารถมีปัญหาเขาบอกว่าผมจะเดือดร้อน คือที่พูดมาทั้งหมดผมต้องทำไงดีครับ ขอบพระคุณครับผม

1. ปูเสื่อรอ...

2. Kased Por Peang

Kased Por Peang Guest

0
    0
    0
    เก็บเอกสารซื้อขายไว้เป็นหลักฐานอ้างอิง

คุณพี่ซื้อขายให้เต้นท์ ก็ต้องโอนไปเป็นชื่อกรรมสิทธิ์เต้นท์เเล้ว ไม่เกี่ยวกับเหงื่อกเเล้ว(เรา) ผู้ครอบรองล่าสุดต้องไปเดินเรื่องกับผู้ถือสิทธิ์ก่อนหน้าหนึ่งคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้