รบกวนสอบถามเรื่องการแปลงครัชจากครัชสายเป็นครัชน้ำมันอะครับเกียร์ธรรมดา ga 16

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nuttawut Sontang, 18 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nuttawut Sontang

Nuttawut Sontang Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามเรื่องการแปลงครัชจากครัชสายเป็นครัชน้ำมันอะครับเกียร์ธรรมดา ga 16

2. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    มันจะทำได้ไหมน๊าา...สิ่งที่น่าจะมีก้อปั้มบน-ล่าง แร้วเกียร์ละทำงัย รอท่านผู้รู้มาบอกนะคัช..

3. เกียร์ga ครัชน้ำมันมีตรงรุ่นด้วย ไม่ต้องแปลง หาอะไหล่ตามเชียงกง พอมีอยู่ครับ

4. Nuttawut Sontang

0
    0
    0
    แล้วถ้าอันเดิมเป็นครัชสายสามารถหาซื้อชุดครัชน้ำมันมาใส่ได้เลยใช่มั้ยครับ

5. ได้เลยยยย

6. Nuttawut Sontang

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ และพอจะทราบมั้ยว่าหาได้ที่ไหนและราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

7. ของnv ทั้งชุด เชียงกงไม่เกิน1500

8. Nuttawut Sontang

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ บีสิบสี่ โอนลี่

9. ผมพึ่งได้มา1พันครับ

10. Nuttawut Sontang

0
    0
    0
    หาที่ไหนมาครับมีอะไรมาบ้างครับ

11. บางพลีครับ ได้ขาคลัช+ปั๊ม ครับ

12. Nuttawut Sontang

0
    0
    0
    ได้ปั้มมาล่างบนเลยรึเปล่าครับแล้วมันเป็นของรุ่นอะไรอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้