GA เดิมๆนะ...^_^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย LeeSaw P. Wetchamon, 19 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    GA เดิมๆนะ...^_^

1. สติ๊กเกอร์สวยครับ

2. 250ครับพี่โก้

3. ไฟหน้าเท่จังครับ อิอิ

4. พีโก้ Kochakorn Tocheep วันมิตติ้งรอไม่ไหว มาดึกเกิ๊นนน555

5. เขาจัดให้น้องใหม่ก่อนครับน้องเต้ Watchara Chomboon เลยต้องติดแบบ-แตก-ลาย-งา ต่อไปครับ ตอนนี้แถมหมดอีกต่างหาก555

6. จัดครั้งหน้าคงได้เจอกันนะครับน้อง LeeSaw P. Wetchamon

7. ไฟหน้าหล่อมากครัช

8. ครับผมพี่โก้Kochakorn Tocheep แต่ครั้งหน้า ค้ำฝาโปรงยังเหมือนเดิมชิมิ...อิอิ^_^

9. รุ่นพี่โก้ นี่เหมาะแล้วครับ แตก-ลาย-งา เค้าเรียกว่ารุ่นหย่ายยย

แท่งเหลืองๆคุ้นๆนะครับ LeeSaw P. Wetchamon

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้