ใครพอรู้จักร้านทำ Ground wire ราคาถูกๆบ้าง แถว แจ้งวัฒนะ รามอินทรา มีนบุรี หนองจอก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nopphol Mingchaisawasdi, 24 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอรู้จักร้านทำ Ground wire ราคาถูกๆบ้าง แถว แจ้งวัฒนะ รามอินทรา มีนบุรี หนองจอก ลาดกระบัง ได้หมดครับ บอกราคาด้วยจะดีมากเลยครับ ขอบคุนครับ

1. ผมบอกได้คำเดียวคับ.....ทำเองอิอิ

2. ผมบอกได้อีกคำครับ...ไม่เป็น ^^

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ

4. มีชุดนี้ที่คัยๆก็ใฝ่หา ของญี่ปุ่นแท้ 1500 พร้อมติดตั้ง ถูกใจทักมาคับ

5. มีชุดนึง 6 จุด สาย 10 SQ.mm

6. 6จุดเท่าไรครับ

7. ผมจัดจากจานเจิ้นมาแล้ว

บอกใด้คำเดียวสูดยอด ใด้งานเนียน,ใด้ความประทับใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้