B11 วางga15 วิ่งสองชั่วโมง ความเร็วช่วง 110 - 140 ความร้อนขึ้นประมาณนี้ ปกติไหมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 30 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    B11 วางga15 วิ่งสองชั่วโมง ความเร็วช่วง 110 - 140 ความร้อนขึ้นประมาณนี้ ปกติไหมครับ หม้อน้ำเดิมb11

1. ปกติครับ

2. ผมก็ว่าปกตินะ...

3. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    ล่อแหลมนิดๆ อิอิ ขึ้นอีก มีเฉียววว

4. Ong Pomsuwan

Ong Pomsuwan Guest

0
    0
    0
    ของผมขึ้นนิดเดียวเองครับ หม้อน้ำเดิมเหมือนกันครับ

5. ผมหม้อวีออส เย็นสบาย

6. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    E13 เดิมๆ ผม เปิดแอร์ ก็ขึ้นกลางพอดีครับ ถ้าปิดแอร์ ลงมาอีกครึ่งเลย

ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหร่ครับพี่อยากวางบ้างเครื่องe13มันเเก่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้