น้ำมันเครื่องเปนสีชานมคับ ยังจะขับได้อีกมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 24 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำมันเครื่องเปนสีชานมคับ ยังจะขับได้อีกมั้ยคับ

1. น้ำเข้าแล้ว สงสัยประเก็นฝาสูบ

2. งานเข้าแร้ว

3. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    เหมือนงานจะเข้านะครับ

4. แร้วยังจะขับต่อได้อีกมั้ยคับ

5. ฝาสูบโก่งแล้วมั้งครับ

6. ฝาโกงครับ

7. จอดซ่อมครับ เดี๋ยวเครื่องจะพังน้ะ ตอนนี้แค่อาการเบาๆรีบซ่อมรีบเปลี่ยนครับ เปิดฝา ดูประเก็นฝาสูบ เช็คฝาสูบ

8. คับขอบคุนคับ

9. ต่อได้คับ แต่พังนะ

10. น่ากลัวมากรีบทำก่อนเดินทางครับ

11. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ได้เวลา วาง sr 20

12. ค่าซ่อมประมานเท่าไหร่น้อแพงมากมั้ยคับ

13. ไม่ฝา ก้อปะเก็นฝา ขั้นต่ำน่าจะมี 4000-5000

14. อย่าขับต่อเลยครับ....ไปไม่ถึงจุดหมายแน่...จอดซ่อมเถอะครับ เดี๋ยวได้กินข้าวลิงข้างทาง

15. ถ้าเป้นแค่ประเก้น ก้ไม่น่าเกิน 2500

16. ค้าบขอบคุนคับ

17. อันตรายแล้ว

18. Sirima Mild Ka

Sirima Mild Ka Guest

0
    0
    0
    ยกเครื่องใหม่ ซ่อมก็เหมือนเดิมค่ะ ดิฉันยกเครื่องใหม่ หม้อน้ำใหม่ หมดไปเกือบ30000

19. ยังไม่มีตังยกเครื่องใหม่เรยคับ เรยจะซ่อมดุก่อนคับ ช่างบอกซ่อมไม่เกิน 5000

20. เครื่องเชียงกง GA 15 ราคา 15000 ค่าลงไมเกิน 5000 อื่น ๆ 3000 จริงๆแล้วไม่น่าเกิน 25000

21. สีเดียวกันเรยอาการเปนงัยบ้างคับ

22. Sirima Mild Ka

Sirima Mild Ka Guest

0
    0
    0
    เครื่องสั่น ขับไม่ไป

ผมว่าจะซ่อมดุก่อนคับ ถ้ามีปัญหาอีก คงต้อง คบกับ sr คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้