ไปลาดกระบังส่งของครับ สองตัวก็ส่ง เงินเหมือนกัน เฮ๊อช่วงนี้ฝืดเคือง...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 30 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ไปลาดกระบังส่งของครับ สองตัวก็ส่ง เงินเหมือนกัน เฮ๊อช่วงนี้ฝืดเคือง ยังงัยต้องหาเงินให้ได้ก่อนพฤหัสนี้ ค่าแรงคนงานสามคัน อ่วมพะย่ะค่ะ

2. ดีนะผมไม่มีคนงาน ติดทหารกันหมด

3. แอป คนงานเป็น หญิงหรอ

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    โดนไปหนึ่งดอกยามเช้า เอ๊ะ สองคนนี้เคยเจอกันหรือยัง

5. ไม่เคยเจอครับน้าเอ้ แต่โดนกันบ่อยทั้งในเฟส และ ในเวปคลับ

6. ยังค๊าบน้า แต่คุยกับฟิวส์กันยาวๆ แล้ว

7. เป็นชายครับ ได้ใบแดงกันเป็นแถวมาทำงานกับผม ^_^

8. นี่ถ้าเป็น ญ นี่เสร็จไปแล้ว

9. คงติดผมแทน อิ อิ

10. ทิ้งไปแล้ว

11. เก็บทุกเม็ดจะเล็กจะใหญ่ ...รวมๆกันหลายๆเม็ด...เดี๋ยวมันก็ใหญ่เช่นนั้น..สู้ๆๆ

12. สิ้นเดือนก็สิ้นใจเลยนะ เจ้านาย ^_^

13. คนงานน้าเอ้เรียกเป็นคันเลย....

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    เอ่อ พิมพผิด อิอิ คงรีบน่ะเฟอร์ส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้