วันนี้น้ำมันลง ไม่ทราบว่าคันเร่งมันเบาขึ้นรึเปล่า โดยเฉพาะ รถเกณฑ์นะ ผมก็ เบาขึ้นเยอะ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phichaya Klankaew, 31 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้น้ำมันลง ไม่ทราบว่าคันเร่งมันเบาขึ้นรึเปล่า โดยเฉพาะ รถเกณฑ์นะ ผมก็ เบาขึ้นเยอะ 31.11 เอง

1. ไม่มีผล สำหรับสาวก LPG

2. เหยียบตื๊ด ^_^

3. เบาๆ ดีใจมากมาย หุหุ ถึงยังไงก็ต้องประหยัดช่วยๆกันครับ

4. เหมือนเดิมครับ

5. มิดเหล็ก จนกว่าจะติดหอยล่ะสิครับ

6. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ดูเหมือนดีเซลมันบางๆงัยไม่รู้ มันกินมากกว่าเดิมอ่ะเหมือนได้ระยะทางน้อยลง

7. เหอ ๆ เจอโซเวนผสมป่าวน้าเอ้

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไม่หรอก เติมหลายปั๊ม ทั้งปั๊มใหญ่ปั๊มเล็ก เหมือนกันหมดเหมือนมันวิ่งไม่ได้ระยะทางเท่าตอนน้ำมันแพง

9. น้าเอ้ ผมว่าลุงเงินแกหนักขึ้นเพราะน้ำมันเต็มถังอ่ะ เลยทำให้วิ่งไม่ออกกินน้ำมันมากขึ้นเพราะแบกน้ำหนัก ปกติเติม 300 พอน้ำมันลงเล่นเต็มถังไม่แปลกคับ 555+

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    ปกติเติมเต็มถัง มีช่วงที่งานหดนี่ล่ะเติมทีละสองร้อย

11. ทีหลังสั่งเด็กปั้มเต็มถังไปเลยน้าเอ้........พอถึงสองร้อยบอกมันให้หยุด เดี๋ยวล้นออกมา...

12. Muang Chan

Muang Chan Guest

0
    0
    0
    555.สุดยอดเลยน้า

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    เด๋วโดนมันเอาปืนยิง

14. ก็บอกมันว่าลืม เพิ่งเิติมมาเมื่อคืนเต็มถัง

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    กว่าจะได้บอกมัน ลูกปืนตุงอยู่ในท้องแล้วล่ะ ^_^

พี่ๆเติม 91 หรือ 95 บอกน้องๆๆๆ 91 ... 95 ...ไม่เอาเอา .. 100 นึงพอ... อ้างว่า...ลืมกดตังค์มาซะนี่... อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้