ใครทะเบียนลงท้ายด้วย 33 เห็นมีอยู่หลายคัน รายงานตัวด้วย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 1 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครทะเบียนลงท้ายด้วย 33 เห็นมีอยู่หลายคัน รายงานตัวด้วย

1. Shiny Stephan

Shiny Stephan Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ทะเบียน 33 แต่ถูก 33 ก๊าฟฟฟฟฟฟ

2. ได้มาสามหมื่นกว่า อิอิ

3. เสียไปแปดพัน คริิิ

4. ปล้นร้านทองหรอ น้าแม๊ก

5. เปล่า ได้มาจริงๆๆๆ

6. ไม่เชื่อเดวเอารูปให้ดู

7. ซื้อไรมากมายขนาดนั้น

8. แล้วมันได้มา สามหมื่นกว่าตรงไหน

9. ส่วนต่างไงน้าน้อง เหมือนเราไม่ต้องเสียเงินสามหมื่น ก็คือได้มาสามหมื่นแต่มันไม่ใช่เงินแต่เป็น ค่า มูลค่าของมิเตอร์ งงไหม ผมงงแร้วนะ อิอิ

10. 20 บาท เหมือนที่รถ

11. ของผม 5433 ครับ ได้ 50 บาท

12. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    มายกมืออ่ะ 6ช-0633

13. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    รถอุ้ยก็ 33 แต่อะไรไม่รู้จำไม่ได้

ึ762 งวดก่อนๆ หุหุ อยากมีส่วนร่วมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้