คึกคักโว๊ยคึกคักโว๊ย เฮาจ่ะโกอินเต๋อร์เด๊อคับเด๊อ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 5 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    คึกคักโว๊ยคึกคักโว๊ย เฮาจ่ะโกอินเต๋อร์เด๊อคับเด๊อ

2. คึกคักไรก้นน้า้เิ้อ้.......... อ่านกันอย่างเดียวไม่มีพิมพ์กันเลย 5555

3. ใครเป็นใครบ้าง

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    เค๊าแชทกันอยู่ แต่มันเป็น เอสปันเยี่ยน ไม่รุเรื่อง 55555

5. เอสปันเยี่ยน คืออะไรเหรอครับน้า

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    แง่ะ ภาษาสะเปน (มั๊ง)

7. เอสพานอล ครับ สเปน ^^

8. น่าจะ เป็นพวก นอร์เวย์นะ มี ja ja ด้วย เคยเห็นลูกค้าชาว norway แชทกัน

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ่อ เหรอ นั่นล่ะนั่นล่ะ

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    มันเป็นคอสตารีก้า แต่ว่ามันใช้ภาษาสะเปน

11. พูดเพราะนะ มี จ๊ะๆ กันด้วย

12. ใครสงสัยอยากรู้ เข้ามา...

13. ไปกันหมดแล้ว สงสัย นอนกันแล้วมั้ง

14. เอะ...กลุ่มเนี่ยเค้าคุยกันเก่งจัง..ทุกๆวัน ตลอดๆเลยนะ...

ครับน้าเสริฐ..... สมาชิกมีอยู่น้อยครับ เลยต้องเกาะกันไว้ให้เหนียวแน่น...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้