เนื่องจากงานแข่งก็งด และไม่ได้มีทติ้งกันมานานแล้ว เอาสักทีไหม ขอเสียงชาวแก็งค์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 13 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เนื่องจากงานแข่งก็งด และไม่ได้มีทติ้งกันมานานแล้ว เอาสักทีไหม ขอเสียงชาวแก็งค์หน่อยครับ

1. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    ไม่มีรูปผมขอลบนะครับ

2. Kanpong OM ใจเย็ดๆ มือไปโดนตอนตั้งทู้ ดีนะ พิมพ์เร็ว แสรดดด

3. Kanpong OM

0
    0
    0
    อะไรเพ่รูปผมไม่มีไม่ยอมมมมม

4. GeniusShop Tob

GeniusShop Tob Guest

0
    0
    0
    รอบนี้จะมิพลาดคับ!! ยังไม่ได้ไปเอาเสื้อกับสติ๊กเกอร์ซักที ^^

5. Kanpong OM ถ้าเรื่องนี้ เมิงต้องโทษ 2 คน คนนึงคือตัวเมิง เพราะขับเร็ว ไปอยู่หน้ารถตากล้อง แล้วกูจะถ่ายไงวะ แสรด คนที่สอง ไอ้หึ่ม แม่งขับช้า สาดดดดด

6. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    คันแรกรถเทพอ่าพี่กอป วันแรกที่เรารู้จักกัน ขอบคุณsi

ป.ล ข้องใจถามได้

7. ขับเร็วพี่ก็ ผมปลิวดิ ผมเป็นห่วงง

8. โอ๊ยมีแต่รถสวยๆๆ เดี๋ยวจะลงดอยไปด้วยวันไหนยังไงบอกด้วยนะครับ เด็กดอยจะไปด้วย ไม่พลาดแล้ว ฝากเด็กดอยด้วยครับ

9. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
  10. Natapong Khumroon ขอแก้ตัวเมิงมัน มัน #ตะเตือนใจ

11. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    อยากวิ่งจุงเบยยยย

12. ตอนนี้ที่ผมคิดๆไว้ น่าจะเป็นปากน้ำประแส ระยองครับ รถโล่ง คนน้อย ที่พักเยอะ ร้านอาหารเยอะ ที่จอดถ่ายรูปเยอะ

13. Kanpong OM

0
    0
    0
  14. ก็ดีครับบบ ที่พักไม่แพง มีเยอะ

15. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
  16. Kanpong OM

0
    0
    0
  17. ลุ๊ยยยยยยยย

18. Kanpong OM

0
    0
    0
    เราจะขับเรียงกันไปช้าๆ ด้วยการใช้เกียร์5 ที่7000 RPM ตามกันไปเผื่อให้ลุงถ่ายรูป

19. Kanpong OM เดี๋ยว 7000 รอบนี่มัน 180 แล้วมั้ง

20. รถผมไม่ถึงนะครับวิ่งได้ 3000 รอบ

21. Kanpong OM

0
    0
    0
    ตามนั้นแหละพี่แช่ๆไปงานรีบ

22. Boy Jakkapong

Boy Jakkapong Guest

0
    0
    0
    ประแส น่าไปครับบ

23. Kanpong OM เมิงรีบไม่ได้หรอก หึหึ ถนนห่วย กูสำรวจมาละ 5555

24. อย่าบอกว่าห่วยสิลุง แค่หลุดเยอะ เท่านั้น

25. Kanpong OM

0
    0
    0
    เราวิ่งมอเตอร์เวย์ ลงบ้านบึง วิ่งไปเส้นที่จะไปแกลงเลยพี่หวดเต็มพิกัด

26. Off Coupe Chatchadapiyaset เรียนเชิญเพื่อนๆชลบุรีด้วยนะ

Kanpong OM เส้นนั้นแหละ กูเพิ่งไปมา 120 ยังจุก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้