มีใครพอทราบราคาหลอดไฟเลี้ยว(ส้ม) ตำแหน่งโคมไฟหน้ารถบ้างครับ พอดีของผมน่าจะเสีย1ข้าง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Autistic Striker, 14 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Autistic Striker

Autistic Striker Guest

0
    0
    0
    มีใครพอทราบราคาหลอดไฟเลี้ยว(ส้ม) ตำแหน่งโคมไฟหน้ารถบ้างครับ พอดีของผมน่าจะเสีย1ข้าง ขอราคาเบิกศูนย์ Honda นะครับ หรือใครมีหลอดไฟยี้ห้ออื่นแนะนำได้ครับ ขอบพระคุณครับผม

2. อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่ตากสิน-พระราม3 มาเอาที่ผมได้เลย ฟรีๆครับ

3. Autistic Striker

0
    0
    0
    o_O !! ขอบคุณมากๆครับพี่ เกรงใจอ่า พี่เบิกใหม่มาราคาเท่าไรอ่าครับ

4. ร้านอะไหล่รถทั่วไปครับ ไม่น่าเกิน 30 บาทไทย ของสแตดเล่ ครับ

5. Autistic Striker

0
    0
    0
    โอ้ถูกมากๆ ขอบพระคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้