ไฟ O/D มันอยู่ตรงใหนหรอครับ ตรงระหว่างไเลี้ยวหรือปล่าวครับ ของผมกดไงก็ไม่ติด...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โดราเอมอน น่ารัก, 28 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟ O/D มันอยู่ตรงใหนหรอครับ ตรงระหว่างไเลี้ยวหรือปล่าวครับ ของผมกดไงก็ไม่ติด เชคจากตรงใหนได้บ้าง แล้วยางรองแท่นเครื่องหลัง b15 ga15 auto เราเปลี่ยนเองได้หรือปล่าวครับ ต้องหาอะไรมา รองเครื่องหรือปล่าว

1. หลอดขาด ไม่ก็สวิท เดี้ยงคับ

2. ไม่มีเพราะเป็นเกียร์ธรรมดา

3. อ่า ไมล์ผมมันเป็นอย่างนี้อ่าครับ แต่เครื่อง auto

4. ไมล์เกียร์ธรรมดาไม่มีO/D

5. Indy Man

Indy Man Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็น B14 ไฟท้ายยาวเครื่อง GA15DE กับ GA16DE รุ่นเกียร์ออโต้จะไม่มีไฟบอกตำแหน่งเกียร์มาให้ครับต้องคลำต้องก้มดูเอา -___- ส่วนเรื่องยางรองแท่นเครื่องรอผู้รู้ท่านต่อไปอีกทีครับ B15 ไม่เข้าไทยนะครับ สยามกลการขาย B14 แล้วโดดไป N16 (Sunny Neo) เลย

6. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ไมล์ตัวนี้ไม่ใช่ไมล์เดิมครับ ตัวนี้เป็นของญี่ปุ่น ไม่มีนาฬิกา เข็มแดง ความเร็วแค่ 180.....ส่วนของเดิม ความเร็ว220 เข็มส้ม มีนาฬิกา ผมไม่รู้ว่าเป็นไมล์เกียร์ธรรมดาของญี่ปุ่นรึเปล่านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้