ท่านใดพอทราบบ้างคับ ว่าความหนาจานเบรคเดิม ของ b14 นี้หนาเท่าไรคับ.......

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Look Tao, 20 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    ท่านใดพอทราบบ้างคับ ว่าความหนาจานเบรคเดิม ของ b14 นี้หนาเท่าไรคับ.... กำลังคิดว่าจะเปลื่ยนจานหรือว่าจะนำจานเดิมไป ซ่องร่อง ^^

2. ผมว่าเปลี่ยนเลย ดีกว่าครับ

3. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนปัยเรยคัชกันเหนียวววว. อิอิ

4. เปลี่ยนเถอะครับเพื่อความปลอดภัย

5. Look Tao

0
    0
    0
    ถามร้านของใหม่... 600 บาท งานไม่ค่อยดีคับ เชียงกงก้อขายยกดุมเลยคับ >p>

6. ผมมีไม่ได้ใช้ ให้ฟรีๆเลย แต่อยู่ชลบุรี

7. Look Tao

0
    0
    0
    ต้องขอบคุณมากๆ คับ .... ผมพอจะทำอย่างไรได้บ้างคับ

8. ออกค่าส่งเองก็พอครับ เดี๋ยวพรุ้งนี้จะมาบอกค่าส่งนะครับผมทำงานอยู่ ปณ. พอดี

9. กิตติศัพท์ วิทยาวุฒิรัตน์เยี่ยมยอดเลยคับ

10. Look Tao

0
    0
    0
    ต้องขอขอบคุณมากๆคับ ...

11. นี้ครับ ส่งเก็บเงินปลายทาง สะดวกไหมครับ

12. Look Tao

0
    0
    0
    รับมาแล้วคับ.... ขอบคุณพี่สุดหล่อมมากๆคับ

13. ใครว่าของถูกไม่ดี ของฟรีไม่มีในโลก นี่ไง สุดยอดครับ กิตติศัพท์ วิทยาวุฒิรัตน์

14. สุดยอดคับ.....นับถือน้ำใจคับ

15. Look Tao

0
    0
    0
    ผมนี้ อึ้งเลยคับ ..... ^^

16. ไม่เป็นไรครับเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ ขายก็ได้เป็น กิโล 55 ให้คนที่ต้องการไปใช้ประโยชน์ดีกว่าครับ Look Tao ขอบคุณสำหรับของขวัญครับ

17. Look Tao

0
    0
    0
    ขอบคุณ เช่นกันคับ.... ^^

18. ก่อนใส่ทำสีตรงกลาง ก่อนก็ดีนะครับ

19. Look Tao

0
    0
    0
    เดี่ยวลองดูคับ... ^^

สุดยอด......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้