ขับรถกลับบ้าน ช่วงบางแสน ชลบุรี รถใครเอย (ขออภัยท่านเจ้าของรถด้วยจ้า)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TanaPhol EurtraKul, 24 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขับรถกลับบ้าน ช่วงบางแสน ชลบุรี รถใครเอย (ขออภัยท่านเจ้าของรถด้วยจ้า)

1. อุ๊ยยยยยยยยย เก๊าเองงงงงงก๊าฟฟฟฟ

2. ผมตามมาติดๆตั้งแต่หนองมน ตามไม่มัน อือื

3. แรงด้วยนะครับคันนี้....อิอิ

4. ว๊าว เจอสายแข็งเข้าแล้วเรา

5. มีของหมั้นติดไว้กระจกหลัง เป็นเครื่องหมายว่าเราเพื่อนกัน

6. โทดทีครับ ไม่รู้ว่ามีใครตามมา พอดีรีบไปบิ๊กซี แหะๆ

7. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ไม่ค่อยได้เจอเบย..

8. ห่ะแอ่มมม.....

9. ช่วงนี้ก้อไม่ค่อยเจอยังอยู่ในชอยใหมเนี่ย

10. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    คันนี้แรงแท้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้