พี่ท่านไหนพอจะมี พลาสติกลองโซ่ราวริ้ง ตรงรุ่น GA16DNE ติดต่อผมหน่อยครับบ ตามรูปเลยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jeff Anirut KumPa, 29 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ท่านไหนพอจะมี พลาสติกลองโซ่ราวริ้ง ตรงรุ่น GA16DNE ติดต่อผมหน่อยครับบ ตามรูปเลยครับ ด่านๆ รบกวนหน่อย

1. เบิกแท้เลยคับ ไม่แพง ทนกว่าของเก่าด้วย

เปลี่ยนทั้งตัว เชียงกงไม่น่าเกิน 500 มันมีทั้งซ้ายขวา รางโซ่ตัวล่างใช่ปะครับ ของ ga15 ก็ใช้ด้วยกันได้ครับ รึไม่ก็ตามพี่ข้างบนครับเบิกใหม่เลยครับผม ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้