HNY คร้าบ วันแรกของปี 2558 กำลังก้าวสู่วันที่สอง และวันถัดถัดไป...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kenta Ballboy, 1 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    HNY คร้าบ วันแรกของปี 2558 กำลังก้าวสู่วันที่สอง และวันถัดถัดไป ผมขออำนาจสิ่งศักดิ์ทั้งหลายในสากลโลกนี้ของทุกศาสนา ปกป้องคุ้มครองพี่น้องและเพื่อนเพื่อนชาว Sunny-Thailand พร้อมครอบครัวตลอดเวลานะครับ เฮงเฮง สุขภาพแข็งแรงกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้