ล่าสุดวางเครี่องแล้วคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jeff Anirut KumPa, 2 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ล่าสุดวางเครี่องแล้วคับ

1. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    คืนชีพแล้ว เย้เย้

2. พรุ่งนี้ถึงจะลอง สตาจครับ ช่างทิ้งงานครับเลยช้าหน่อย เสียเวลามานั่งทำเอง สบายใจกว่า พรุ่งนี้ถึงจะ ติดเครื่องได้ครับ Kenta Ballboy

3. ซ่อมเครื่อง หรือเปลี่ยนเครื่องใหม่ครับ

4. โอเวอฮอน ใหม่ ครับ

5. ทำไดขนาดนี้เก่งสุดๆๆเลยครับ

6. 555 ขอบคุนพี่เปี๊ยกครับ ที่ให้คำชี้แนะ สัมพันธ์ พลสมัคร

7. ต่อท่อน้ำทั้งหมดแล้วอย่าลืมทำกรวยไล่น้ำด้วยครับ

8. สงสัย ต้องโทรหาพี่เปี๊ยกตอนทำเเล้วพรุ่งนี้ สัมพันธ์ พลสมัคร

9. SkaWin Mahitorn

SkaWin Mahitorn Guest

0
    0
    0
    ว้าวๆ ตัวแรงจาเสดแย้ววๆ Jeff Anirut KamPa

10. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    อย่าลืมใส่อันนี้นะ...

11. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    หอย...ใหญ่ด้วยอ่ะ อิอิ

12. พี่เจ ภาณุวัฒน์ ปานเงิน นี่มันหอยขมปะ 555

13. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    น่าจะใช่55555

14. เปลี่ยน อะไรไปมั่งครับ

15. Little Turtle

0
    0
    0
    ้พ่เจคุง...เอาหอยไปให้น้องเค้าดู เป็นไง เห็นไหม น้องเค้าใจแตกหมดแล้วววว เครียร์เลย....

16. แหวนสูบทั้ง4สูบ ยางตีนวาว วาวไอดี ไอเสีย ชาฟ อก ชาฟก้าน สายพาน3เส้น พวกประเกนต่างครับ Sclublove Clublove

17. Little Turtle

0
    0
    0
    ได้ขัดๆ ๆ ๆ ๆๆ ตรงนู้น ตงนี้ ตงนั้นด้วยเป่า ดำๆ ออกไป...

18. เสื้อสูบกับ หัวหมูไม่ได้ ขัดครับ ขัด แต่ฝาสูบครับ Little Turtle

19. Little Turtle

0
    0
    0
    พอแย้วววว...แค่นั้นอ่ะ อิอิ แต่ไม่ได้ปาดฝา แต่งไร ชิมิ

20. ครับผม บดวาวอย่างเดียว ครับ Little Turtle

21. อยากสุดของ การ ทำครั้งนี้คือ การ หาน๊อตครับผม ยาก มาก เพราะ เรา ตอนรื้อเราไม่ได้ทำเอง ชั่ง ระยำเค้า รื้อให้

22. Little Turtle

0
    0
    0
    แค่นี้ก็วิ่งปรื๊ดดด...แล้วครับ บรื้นนน ๆ ๆๆ

Pro Mark รอ คุนน้องมาช่วย ไม่มาซักที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้