https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/296981_1506025067922_1784033_n.jpg?oh=2f477...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 5 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >

1. ใส่กัีนชนตัวนอกสวยไหม๊ 18.5 cm x 6 cm

2. อยากใส่แหงะ โค-อิ-โตะ

3. เปิดปิด ป๊ํอปอัพด้วยตัวนี้

4. ฝาครอบมัน Rotate ได้ด้วยไฟฟ้าป่าวคับ?

5. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เทบ เลยนะนั่น

6. Muang Chan

Muang Chan Guest

0
    0
    0
    สวยมากๆเลยครับน้า

7. เห็นมีของ nissan ใน rcw นี่แหล่ะ ผ่านตา

8. ว่าแต่ อยากรู้เหมือนกันว่ามันกระดกเปิดได้ไง bimetal หรือ magnatic น๊อ เฉลยหน่อยครับ

9. ไม่รู้เหมือนกัน มันมีสายไฟแค่ 2 เส้นเอง

10. ดูการทำงานของมันได้ครับ

11. ขอบคุณครับ ดูแล้ว มอเตอร์ชัวร์

12. นึกได้ละว่าเคยเห็นรถที่ติด ผมกำลังด่าในใจว่าเปิด ไฟตัดหมอกแล้วทามไม๊ไม่เปิดฝาออก เห็น video แล้ว ถึงบางออจริงๆ

13. Muang Chan

0
    0
    0
    ชอบชอบอยากได้จังครับ

14. มีคนมาสู่ขออีกแระ....

15. Muang Chan

0
    0
    0
    เพิ่งเห็นในวีดีโอที่น้าโพสเลยรู้ว่ามันเทพยังไง..ก็เลยชอบนะนครับน้า

16. Muang Chan

0
    0
    0
    ตอนแรกนึกว่าแค่ฝาปิดธรรมดา..55

17. ถ้าไม่มีไรผิดพลาด วันนี้ไปเอาของแล้วเย็น ๆ ไปส่งที่ BS

18. ใครจัดละเนี่ย

19. ฺB20B ทำสีฝากระโปรงอยู่ตอนนี้...

20. วันนี้ไม่ได้ของ เลื่อนเป็นวันจันทร์อีกแล้ว .....

21. Yoky Chanklam

Yoky Chanklam Guest

0
    0
    0
    งามอ่ะ มีขายด้วยหรอพี่ตัวนี้ อยากได้(อีกแล้ว)

22. ตัวนี้ ไม่โสดแล้ว เขาโอนสินสอดมาแล้วอะ..

23. Yoky Chanklam

0
    0
    0
  24. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    สินสอดทเรเนี๊ยะ เพ่

25. แล้วแต่ เจ้าบ่าว......นะ

เจ้าบ่าวหน้าตาดีจะให้ฟรี ช่าย...ป๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้