Honda เรียกรถรุ่น civic accord '00 - '01 เพราะเมื่อถุงลมนิรภัย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 3 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    Honda เรียกรถรุ่น civic accord '00 - '01 เพราะเมื่อถุงลมนิรภัย ทำงานจะมีเศษเหล็กพลาสติกพุ่งระเบิดออกมาด้วย มีคนบาดเจ็บในกรณีนี้แล้วสองเคส มันรุ่นงูเห่าหรือเปล่าเนี่ยครับ

1. รุ่นเราแอร์แบ๊กมีแต่ฝั่งคนนั่งไม่ใช่เหรอครับ หน้าตาแล้วแต่คารม ^_^

2. รถน้าแมก เขามีด้านคนขับด้วยแอป

3. ผมหมายถึงรุ่น 2000-2001 หนะครับที่เขากำลังเรียกคืนไปแก้ไขครับ แต่ไม่ได้บอกว่าด้านไหนครับ ปล.แล้วรุ่นเรามีด้วยเหรอครับ เพิ่งรู้เหหมือนกัน

4. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    เอ่อมีด้วยหรอรุ่นเราน่ะถ้ามีจะได้โม้ยาวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้